![](https://registrar.kku.ac.th/wp-content/uploads/2022/09/302537339_5776294772394937_3717601423490067961_n.jpg)
สำนักบริหารและพัฒนาวิชาการ เข้าร่วมแสดงความยินดีคณะเทคโนโลยี เนื่องในโอกาศวันสถาปนาครบรอบ 38 ปี
วันที่ 29 สิงหาคม 2565 ณ ห้องเฟื่องฟ้า อาคาร TE 06 คณะเทคโนโลยี มหาวิทยาลัยขอนแก่น นำโดย รศ.ประพันธ์ศักดิ์ ฉวีราช ผู้อำนวยการสำนักบริหารและพัฒนาวิชาการ ผู้อำนวยการกองบริหารงานสำนักฯ และบุคลากรเข้าร่วมแสดงความยินดีเนื่องในโอกาศวันสถาปนาครบรอบ 38 ปี คณะเทคโนโลยี โดยมี ผศ.ดร.อารยา เชาว์เรืองฤทธิ์ คณบดีคณะเทคโนโลยี ผู้บริหารและบุคลากรให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น
ข่าว/ภาพ : หน่วยประชาสัมพันธ์และการตลาด งานบริหารและสารสนเทศ